Hongdali sun ƙware ƙungiyar injiniyoyi da ƙungiyar injiniyoyi don tallafawa ayyukan ketare.Ƙungiyar injiniyoyinmu za su taimaka muku don tsara masana'antar ku bisa ga shimfidar ku kuma ya jagorance ku yadda ake sanya taro da mai ɗaukar kaya.Don shigarwa, za mu aika da ƙungiyar injiniyoyi don jagorance ku yadda za ku girka da horar da ku yadda ake amfani da ku da kuma kula da na'ura mai ɗaukar hoto da haɗin haɗin gwiwa.
Wannan makullin karamin aikin gidan taron gida shine yafi jerin pallet sarkar, pallet isar da kayan aikin palet, kayan aikin sarrafa kansa, kayan aikin majagaba.Ƙananan kayan aikin gida kamar kamara, firinta, na'urar ruwan 'ya'yan itace, injin kofi ... ana iya haɗuwa a kan wannan tsarin samar da taro.Za a iya tsara pallet ɗin kore zuwa nau'i daban-daban, kayan daban-daban dangane da samfuran ku.An tsara samfurin HDL-B26 don nau'in zobe / da'irar, wanda yake da sauƙin aiki da kwanciyar hankali.Wannan na'ura ta atomatik, layukan haɗin kai na atomatik suna da amfani ga murhun gas, firinta na laser, na'urar daukar hotan takardu.Layin samarwa gabaɗaya kuma ya dace da nau'ikan samfura daban-daban.Atomatik gas kuka taro line kuma ake kira atomatik iskar gas kuka isar line, atomatik gas murhu samar line.Za a iya samar da pallets na kayan aiki tare da nau'i daban-daban kuma tare da / ba tare da wutar lantarki ba, wanda aka tsara bisa ga girman samfurori.
Hongdali main kayayyakin ne taro line, da atomatik taro line, da Semi-atomatik taro line, nadi conveyor irin taro line, bel conveyor irin taro line.Tabbas, Hongdali kuma yana ba da nau'ikan isar da kayayyaki iri-iri, mai ɗaukar bel ɗin pvc kore, na'urar abin nadi mai ƙarfi, na'urar abin nadi mara ƙarfi, na'urar abin nadi, mai ɗaukar ragar waya na ƙarfe, isar da Teflon tare da babban zafin jiki, jigilar abinci.
Don kayan aiki da kayan aiki, muna ba da kamar direban dunƙule na lantarki, madaidaicin bazara don sukudireba, ƙarfe na lantarki, kujera mai motsi, madaurin wuyan hannu, madaidaicin madaurin hannu, na'ura mai aiki da karfin ruwa, injin rufewa, injin tef ɗin, na'urar yankan Laser ... cikakkun bayanai don Allah tuntube mu don ƙarin abubuwa.Hongdali yana ba ku sabis na tsayawa ɗaya.
Wannan layin hada kwamfutar tafi-da-gidanka an ƙera shi don ɗaukar layin haɗaɗɗiya akan masu isar da sarƙoƙi.Ana sanya kwamfutar tafi-da-gidanka, kwamfuta, pc a kan pallets, kuma ma'aikata suna yin ayyukan hadawa a kan pallets, samfurori suna motsawa akan layin haɗuwa ta atomatik.
Kuma ana dakatar da kwamfutar tafi-da-gidanka, PC, kwamfuta a kowace tasha.A kan layin hada kwamfutar tafi-da-gidanka, kwamfutar tafi-da-gidanka tana tsaye akan pallets don haɗawa, gwaji da tsufa akan layi.Wasu abokan ciniki suna zaɓar gwaji mai sauƙi, ko gwaji mai tsawo, ko tsufa akan layi, amma wasu abokan ciniki suna zaɓar gwaji, tsufa akan rakiyar tsufa, wanda aka sanye da ƙafafu a ƙasa, sannan kwamfutar tafi-da-gidanka ta tsufa, za a iya motsa trolley ɗin kwamfutar tafi-da-gidanka zuwa tsufa. da kafaffen wurin sauƙi.
Hakanan wannan nau'in layin taro da ƙira ƙira na tsufa yana adana farashi da adana wurin ku, abokan ciniki sun zaɓi ko'ina.Hakanan ana iya sanya teburin haɗawa a gefen layin haɗin kwamfuta, sannan za ku iya yin kayan aikin da aka riga aka sarrafa, haka nan za ku iya sanya kayan aikinku / kayan aikin ku akan tebur don tallafawa haɗa kwamfutar.