Hongdali samar da taro line, da atomatik taro line, da Semi-atomatik taro line, nadi conveyor irin taro line, bel conveyor irin taro line.Tabbas, Hongdali kuma yana ba da nau'ikan isar da kayayyaki iri-iri, mai ɗaukar bel ɗin pvc kore, na'urar abin nadi mai ƙarfi, na'urar abin nadi mara ƙarfi, na'urar abin nadi, mai ɗaukar ragar waya na ƙarfe, isar da Teflon tare da babban zafin jiki, jigilar abinci.
Wannan Layukan Taro na Maɗaukaki na Manual tare da Rahusa Rahusa yana ƙunshe da layukan nadi biyu na nauyi a ɓangarorin layin haɗuwa mara motsi da pallets masu motsi.Ana samar da na'ura mai ɗaukar nauyi tare da abin nadi na bakin karfe, ba shakka za ku iya zaɓar rollers galvanized nauyi wanda ke cikin ƙananan farashi.Kayan aiki koren pallets don layin taro ana motsa su ta hanyar tura mutum.Ma'aikata suna tsaye / zaune a bangarorin biyu na layin taro na manual kuma suna yin ayyukan hadawa a kan pallets, sa'an nan kuma tura pallets don matsawa zuwa tashar aiki na gaba, wanda za a iya motsa pallets ta hanyar da'irar kuma ma'aikata ba sa buƙatar ɗaukar pallets. daga karshe zuwa farko.
An tsara wannan farantin kayan aiki zuwa nau'i biyu, saman saman yana da inuwa mai zagaye kuma yana iya juyawa ta digiri 360, wanda shine taimako sosai don haɗuwa da samfurori.Ko za ku iya zaɓar Layer ɗaya kawai don rage farashin layin taro.Masu yin nauyi suna tallafawa motsin pallets, wanda ke da sauƙin motsawa akan ƙafafun.Don pallets masu motsi masu goyan baya, akwai layin abin nadi da ƙafafun Laifu, abin nadi don zaɓuɓɓuka.Kuna iya zaɓar bisa ga yanayin samfuran ku.Waɗannan nau'ikan tsarin isar da nauyin nauyi, masu jigilar ma'aikata, jigilar ma'aikata, ƙaramin layin taro, layin samar da ƙaramin sikelin suna cikin ƙarancin farashi kuma suna shahara sosai a kasuwar Afirka.
Wannan irin manpower taro line kuma dace da kananan size tv hada line, 3d printer taro line,DVD taro line,DVD player taron line, haske lantarki gidaje taro line, haske gida kayan taron line da kowane irin lantarki kayan, gas murhu, kewayon kaho, gidan wanka da sauran masana'antun, sadaukar da kayan aikin gas, hood, gidan wanka da sauran taron ruwa, barga, amintacce, abin dogaro, mai sauƙin aiki.
Hongdali sun ƙware ƙungiyar injiniyoyi da ƙungiyar injiniyoyi don tallafawa ayyukan ketare.Ƙungiyar injiniyoyinmu za su taimaka muku don tsara masana'antar ku bisa ga shimfidar ku kuma ya jagorance ku yadda ake sanya taro da mai ɗaukar kaya.Don shigarwa, za mu aika da ƙungiyar injiniyoyi don jagorance ku yadda za ku girka da horar da ku yadda ake amfani da ku da kuma kula da na'ura mai ɗaukar hoto da haɗin haɗin gwiwa.
Don kayan aiki da kayan aiki, muna samar da kamar direban dunƙule na lantarki, madaidaicin bazara don sukudireba, ƙarfe na lantarki, kujera mai motsi, madaurin wuyan hannu, madaidaicin hydraulic forklift, na'urar rufewa, injin tef ɗin, na'urar yankan Laser ... cikakkun bayanai don Allah tuntuɓi mu don ƙarin abubuwa.Hongdali yana ba ku sabis na tsayawa ɗaya.
Don layin madaidaicin layi na tv, yana da kyau a saita jigilar bel guda ɗaya a ƙasan layin taron don dawo da kushin kuma saita masu hawa biyu don kama kushin daga sama / ƙasa, sannan zaku iya ajiye kuɗin aiki inganta aikin ma'aikatan ku.
Amma farashin ya fi layin da'irar LED TV da'irar jagora.Idan kai ne mafari, to wannan nau'in layin taro na hannu shine zaɓi mai kyau.
Wannan nau'in layin haɗin gwiwar hannu shima ya dace da sauran samfuran, kawai buƙatar canza girman gwargwadon samfuran da kuke shirin haɗawa ko jigilar kaya.Da fatan za a tuntuɓi don sabon ƙira bisa ga samfuran ku.