Barka da zuwa gidajen yanar gizon mu!

Kayan aikin layin taro suna amfani da kariya

Kayan aikin layin majalisa yakamata su kula da abubuwa masu zuwa:

1. Kafin a yi amfani da kayan aiki, duba ko layin samar da wutar lantarki na bita ya cika buƙatun nauyin da kayan aiki ke buƙata;Ko ƙarfin samar da wutar lantarki da mitar sun dace da ƙa'idodin kayan aiki.

2, a kai a kai bincika sassan da aka haɗa na wayoyi, ko haɗin yana da aminci kuma yana da kyau, babu wuraren tsatsa da sauran abubuwan mamaki.

3, a kai a kai a rika duba ko haduwar sassan na da kyau, ko na’urar da aka saka a ciki ba a kwance ba, da kuma ko akwai wasu baki a cikin jiki.

4, kafin fara motar, ya zama dole don duba ko an sake mai da mai ragewa a cikin babban tsarin watsawa;Idan ba haka ba, ya kamata a cika da No. 30 man fetur ko man gear sama da layin, don amfani da sa'o'i 200 bayan tsaftace canjin mai, bayan kowane 2000 bayan tsaftace canjin mai.

5, ya kamata a daidaita bel ɗin mai ɗaukar kaya a cikin lokaci: na'urar da ke daɗaɗawa a ɗayan ƙarshen layin layin an ba da ita tare da madaidaicin madaidaicin, an daidaita madaidaicin bel ɗin a lokacin shigarwa, bayan yana gudana na ɗan lokaci, saboda. zuwa lalacewa na sassa masu juyayi a ƙarƙashin yanayin aiki na tashin hankali na dogon lokaci, zai samar da elongation, sa'an nan kuma juya maɓallin daidaitawa, zai iya cimma manufar ƙarfafawa, amma kula da kullun ya dace.

6, bayan kammala kowane canji, sai a tsaftace jikin layin da tarkacen da ke ƙarƙashin babban na'ura da na'ura na biyan kuɗi, kuma a kiyaye kayan aiki da tsabta da tsabta da bushe don inganta rayuwar kayan aiki.

7, a cikin aiwatar da amfani, ya kamata a sanya abubuwan da aka gyara a cikin wuri, suna hana ƙayyadaddun takarda, zane, kayan aiki da sauran abubuwan da ba na taro a kan layi ba, don tabbatar da aiki mai aminci da aminci na samar da layin.

8, kowace shekara don dubawa da tsaftace wurin zama, idan an gano ya lalace kuma bai dace da amfani ba, ya kamata a gyara ko canza shi nan da nan, sannan a ƙara mai, adadin mai yana kusan kashi ɗaya bisa uku na rami na ciki.


Lokacin aikawa: Yuli-28-2023