Barka da zuwa gidajen yanar gizon mu!

Ka'idoji da buƙatun shimfidar layin shigarwa na atomatik taro

Ana haɓaka layin haɗin kai ta atomatik akan layin haɗuwa.Layin taro na atomatik ba wai kawai yana buƙatar kowane nau'in na'urori na mashin ɗin akan layin taron ba, wanda zai iya kammala ayyukan da aka ƙaddara ta atomatik da tsarin fasaha don sa samfuran su zama samfuran ƙwararrun, amma kuma yana buƙatar ɗaukar nauyi da saukar da kayan aikin, ƙara ƙarfi. na matsayi, jigilar kayan aiki tsakanin matakai, rarraba kayan aiki har ma da marufi za a iya aiwatar da su ta atomatik.Sanya shi yayi aiki ta atomatik bisa ga ƙayyadadden hanya.Muna kiran wannan tsarin haɗin kai na inji da na lantarki don zama layin haɗuwa ta atomatik.

Layin taro mai sarrafa kansa ita ce hanyar da tsarin samar da kayayyaki ke bi, wato, hanyar da aka samar da jerin ayyukan layin taro kamar sarrafawa, sufuri, taro, da dubawa, farawa daga shigar da albarkatun kasa zuwa wurin samarwa.Babban abin da ake buƙata na tsarin shigarwa na layin taro mai sarrafa kansa shine don cimma ka'idar inganta ingantaccen samarwa da adanawa.Hongdali ya tara tare da gogewa mai yawa a ƙirar injiniya da gini.Cikakkun bayanai sune kamar haka:

1.Zane mai zane na layin taro mai sarrafa kansa ya kamata ya tabbatar da cewa hanyar isar da kayan yana da ɗan gajeren lokaci, aikin ma'aikata ya dace, aikin kowane tsari ya dace, kuma yankin samarwa yana da inganci da haɓaka, da Hakanan ya kamata a yi la'akari da haɗin kai tsakanin shigar da layin taro mai sarrafa kansa.Sabili da haka, shimfidar layin taro mai sarrafa kansa ya kamata yayi la'akari da nau'in layin taro na atomatik, tsarin tsari na wurin aikin shigarwa, da dai sauransu.

2.Lokacin da aka shigar da layin taro mai sarrafa kansa, saitin wuraren aiki ya kamata ya dace da hanyar tsari.Lokacin da tsarin yana da wuraren aiki fiye da biyu, ya kamata a yi la'akari da tsarin tsari na wuraren aiki na wannan tsari.Gabaɗaya, idan akwai wuraren aiki guda biyu ko sama da ma masu ƙima iri ɗaya, yakamata a yi la’akari da tsarin ginshiƙi biyu, kuma an raba su zuwa misalai biyu na hanyar sufuri.Amma lokacin da ma'aikaci ke sarrafa nau'ikan kayan aiki da yawa, yi la'akari da sanya nisan da ma'aikaci ke motsawa a matsayin ɗan gajeren lokaci don layin taro.

3. Matsayin shigarwa na layin haɗin kai mai sarrafa kansa ya haɗa da dangantaka tsakanin nau'o'in haɗin gwiwar daban-daban tare da nau'in bel na bel, nau'in abin nadi, nau'in nau'in nau'in sarkar ... Ya kamata a shirya layin taro mai sarrafa kansa bisa ga tsari da ake buƙata don haɗuwa da abubuwan sarrafawa. .Tsarin gabaɗaya ya kamata a yi la'akari da kwararar kayan, ta yadda za a gajarta hanya da rage aikin sufuri.A taƙaice, ya kamata a mai da hankali ga tsarin ma'ana da kimiyya na tsarin samar da kwarara.

4. Siffar layin haɗin kai ta atomatik shine cewa abin da ake sarrafawa yana canjawa ta atomatik daga kayan aikin injin zuwa wani, kuma na'urar na'urar tana yin aiki ta atomatik, saukewa da saukewa, dubawa, da dai sauransu;Ayyukan ma'aikaci shine kawai daidaitawa, kulawa da sarrafa layin atomatik, kuma kada ku shiga cikin ayyukan kai tsaye;duk injuna da kayan aiki suna aiki a daidaitaccen tsari, kuma tsarin samarwa yana ci gaba sosai.Sabili da haka, matakan shigarwa na layin taro mai sarrafa kansa dole ne a yi daidai da buƙatun da ke sama.


Lokacin aikawa: Nov-03-2022