Barka da zuwa gidajen yanar gizon mu!

Yadda ake aiki da layin samarwa / layin taro / layin jigilar kayayyaki?

Kayan aikin kwarara daban-daban don layin samarwa / layin taro / layin jigilar kayayyaki yana da ƙayyadaddun bayanai daban-daban a cikin aiki.Wasu kayan aiki suna buƙatar sa tufafin aiki na musamman, huluna da abin rufe fuska saboda kayan musamman da aka samar lokacin da suke yin ayyukan da suka danganci layin samarwa / layin taro / jigilar jigilar kayayyaki.Bayan shigarwa, ba za a iya amfani da na'urar nan da nan ba.Dole ne a fara sanya shi a cikin aikin gwaji don tabbatar da cewa yana da kyau kafin a iya sanya shi cikin aikin al'ada.A lokaci guda, bel ɗin da ya dace da sarkar / mai tuƙi zai juya cikin babban gudu yayin aiki.Don tabbatar da aminci, dole ne a sami garkuwar kariya don layin samarwa / layin taro / layin jigilar kayayyaki don hana ma'aikata daga taɓawa da barin haɗarin aminci.

Idan akwai yanayi mara kyau ko matsalolin bayyane yayin aiki na layin taro / layin samarwa / layin jigilar kayayyaki, ya kamata ya daina aiki nan da nan kuma ya kashe wutar lantarki don dubawa da kiyaye layin taro / layin samarwa / layin jigilar kayayyaki.Saboda akwai abubuwa da yawa masu ƙonewa a cikin kayan da kansu da kuma a cikin aikin samarwa, yakamata a hana wasan wuta a cikin taron samar da kayan aiki don tabbatar da amincin samarwa.Lokacin gudanar da aikin kula da layukan haɗin gwiwa / layin samarwa / layukan jigilar kayayyaki, dole ne mu guje wa haɗin wutar lantarki tare da yanke wutar lantarki don guje wa haɗarin da ke haifar da zubewa yayin kulawa, saboda galibi ana amfani da irin wannan kayan aikin. wutar lantarki mai ƙarfi, kuma da zarar girgizar wutar lantarki tana da haɗari sosai.

Sabili da haka, dole ne mu kula da sarrafa wutar lantarki don layin taro / layin samarwa / layin jigilar kayayyaki.Bugu da ƙari, yara ba dole ba ne su yi wasa a cikin kewayon kayan aiki na kayan aiki, saboda babu makawa akwai makaho na gani, kuma yara na iya haifar da haɗari na aminci bayan taɓawa, don haka dole ne mu sami ingantaccen fahimtar aminci da tsarin kula da aminci.Ƙara koyo game da halaye na tsarin samarwa na zamani da ƙayyadaddun amfani da suka dace a cikin samarwa, don guje wa haɗari na aminci ko lalata kayan aiki da kanta saboda rashin aiki mara kyau da ake amfani da shi, don tabbatar da ingantaccen kulawa da kayan aiki da kuma dogon lokaci da kwanciyar hankali. samarwa.

Hongdali koyaushe yana buɗewa ga abokan cinikinmu don buƙatunsu da damuwarsu, ta yadda za mu iya taimaka muku mafi kyawun tsarin jigilar kayayyaki da layin taro.

Hongdali yana ba da nau'ikan isar da kayayyaki iri-iri, kamar na'urorin nadi, na'urori masu lanƙwasa, masu ɗaukar bel, na'urorin jigilar kaya…Muna neman wakilai a duk faɗin duniya don zama wakilinmu don jigilar jigilar kayayyaki, tsarin jigilar kayayyaki, jigilar kayayyaki masu aiki, tsarin jigilar bel ɗin, tsarin layin taro, muna ba da kayan jigilar kayayyaki da na'urorin haɗin ginin, kamar injina, firam ɗin aluminum, firam ɗin ƙarfe, Gudun bel mai ɗaukar kaya, mai sarrafa saurin gudu, inverter, sarƙoƙi, sprockets, rollers, bearing… haka nan muna ba injiniyoyi goyan bayan fasaha, da samar da shigarwa, kulawa, horarwa a gare ku.Hongdali koyaushe yana fatan abokai daga ko'ina cikin duniya don yin aiki tare da mu.

Hongdali main kayayyakin ne taro line, da atomatik taro line, da Semi-atomatik taro line, nadi conveyor irin taro line, bel conveyor irin taro line.Tabbas, Hongdali kuma yana ba da nau'ikan isar da kayayyaki iri-iri, mai ɗaukar bel ɗin pvc kore, na'urar abin nadi mai ƙarfi, na'urar abin nadi mara ƙarfi, na'urar abin nadi, mai ɗaukar ragar waya na ƙarfe, isar da Teflon tare da babban zafin jiki, jigilar abinci.

Hongdali sun ƙware ƙungiyar injiniyoyi da ƙungiyar injiniyoyi don tallafawa ayyukan ketare.Ƙungiyar injiniyoyinmu za su taimaka muku don tsara masana'antar ku bisa ga shimfidar ku kuma ya jagorance ku yadda za ku sanya layin taro da na'ura.Don shigarwa, za mu aika da ƙungiyar injiniyoyi don jagorance ku yadda za ku girka da horar da ku yadda ake amfani da ku da kuma kula da na'ura mai ɗaukar hoto da haɗin haɗin gwiwa.


Lokacin aikawa: Jul-29-2022