Barka da zuwa gidajen yanar gizon mu!

Menene ya kamata mu mai da hankali a kai sa’ad da muke haɗa layin taro?

Kamfanoni ba za su iya aika ƙungiyar injiniyoyi don ayyukan ƙasashen waje ba saboda COVID-19.Ana iya saita masu jigilar Hongdali da layin taro da kansu, Hongdali yana ba da cikakkun bayanan shigarwa ta hanyar zane / bidiyo / hotuna.Don haka menene ya kamata mu mai da hankali kan lokacin hada layin taro da masu jigilar kaya.

Ana buƙatar kulawa da ke ƙasa lokacin da ake haɗa layin taro/layin samarwa:

  1. Yi la'akari da tsarin samfurin da tsarin haɗin fasaha

La'akari na farko a cikin tsararrun kayan aiki na kayan aiki / kayan aikin samar da kayan aiki shine tsarin samfurin da tsarin haɗin fasaha.Wajibi ne a yi nazari da nazarin tsarin samfurin da kuma gabatar da shawarwari don inganta tsarin samfurin, don inganta dukkanin tsarin samar da kayan aikin layi.

  1. Yi la'akari da yanayin samarwa

Ɗayan al'amari da za a yi la'akari da shi a cikin samar da kayan aiki na kayan aiki / kayan aikin layi shine yanayin samarwa.Tabbatar da yanayin samarwa yana buƙatar bayyana abubuwa huɗu masu zuwa: shirin samarwa, tsarin aiki, nau'ikan layin samarwa da yanayin gudanarwa.Tsarin aiki yana nufin lokutan aiki da lokutan aiki na kowane motsi;Nau'in layin samarwa suna nufin ko layin taro na atomatik ko layin taro na atomatik / layin taro na hannu / layin samarwa yakamata a yi amfani da shi, ko yakamata a yi amfani da samar da injin guda ɗaya ko samar da tari;Yanayin gudanarwa yana nufin hanyoyin gudanarwa, tsarin da ƙa'idodin da ake buƙata don tabbatar da samarwa.

  1. Yi la'akari da buƙatun fasaha na samfur da tsarin haɗuwa

Ayyukan kayan aiki na kayan aiki na kayan aiki / Semi-atomatik haɗin layi / layi na atomatik / layin samarwa an yanke shawarar ta hanyar buƙatun fasahar samfurin da tsarin haɗuwa.Lokacin zabar kayan aikin haɗin gwiwar / kayan aikin layin samarwa, matsalolin da za a yi la'akari sun haɗa da shirin samar da samfur, buƙatun ingancin samfur, kayan haɓaka kayan aiki, amincin kayan aiki, farashin kayan aiki, da sauransu.

A cikin aiwatar da kayan aiki na kayan aiki / samar da kayan aiki na kayan aiki, kawai ta hanyar kula da matsalolin da ke sama za mu iya inganta haɓakar samar da kayan aiki.Saboda kayan aiki na kayan aiki // Semi-atomatik haɗin layi / layi na atomatik / layin samarwa yana taka muhimmiyar rawa wajen samar da masana'antu, wanda ke da alaƙa kai tsaye da ingancin samfurin da ingancin samarwa.

Hongdali koyaushe yana buɗewa ga abokan cinikinmu don buƙatunsu da damuwarsu, ta yadda za mu iya taimaka muku mafi kyawun tsarin jigilar kayayyaki da layin taro.

Hongdali yana ba da nau'ikan isar da kayayyaki iri-iri, kamar na'urorin nadi, na'urori masu lanƙwasa, masu ɗaukar bel, na'urorin jigilar kaya…Muna neman wakilai a duk faɗin duniya don zama wakilinmu don jigilar jigilar kayayyaki, tsarin jigilar kayayyaki, jigilar kayayyaki masu aiki, tsarin jigilar bel ɗin, tsarin layin taro, muna ba da kayan jigilar kayayyaki da na'urorin haɗin ginin, kamar injina, firam ɗin aluminum, firam ɗin ƙarfe, Gudun bel mai ɗaukar kaya, mai sarrafa saurin gudu, inverter, sarƙoƙi, sprockets, rollers, bearing… haka nan muna ba injiniyoyi goyan bayan fasaha, da samar da shigarwa, kulawa, horarwa a gare ku.Hongdali koyaushe yana fatan abokai daga ko'ina cikin duniya don yin aiki tare da mu.

Hongdali main kayayyakin ne taro line, da atomatik taro line, da Semi-atomatik taro line, nadi conveyor irin taro line, bel conveyor irin taro line.Tabbas, Hongdali kuma yana ba da nau'ikan isar da kayayyaki iri-iri, mai ɗaukar bel ɗin pvc kore, na'urar abin nadi mai ƙarfi, na'urar abin nadi mara ƙarfi, na'urar abin nadi, mai ɗaukar ragar waya na ƙarfe, isar da Teflon tare da babban zafin jiki, jigilar abinci.

Hongdali sun ƙware ƙungiyar injiniyoyi da ƙungiyar injiniyoyi don tallafawa ayyukan ketare.Ƙungiyar injiniyoyinmu za su taimaka muku don tsara masana'antar ku bisa ga shimfidar ku kuma ya jagorance ku yadda za ku sanya layin taro da na'ura.Don shigarwa, za mu aika da ƙungiyar injiniyoyi don jagorance ku yadda za ku girka da horar da ku yadda ake amfani da ku da kuma kula da na'ura mai ɗaukar hoto da haɗin haɗin gwiwa.


Lokacin aikawa: Mayu-21-2022